Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .3Team.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Thầm Yêu: Quất Sinh Hoài Nam | Bát Nguyệt Trường An (Truyện dịch) (HOÀN) - Hậu ký: Một lời từ biệt dài (Phần 2) - Post 1892 page 190 (23/06/2018)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 7-10-2016 16:03:17 Từ di động | Xem tất
Chắc bạn lầu trên nói đúng quá à. Hôm nay mình gặp lại 1 người bạn sau 1 năm xa cách. Và có nhắc đến crush của mình hồi đó. Trong con mắt bạn ý thì crush 1 thời của mình xấu, còn mình thì lại thấy đẹp. Vậy mới nói đôi khi tình yêu làm ta mù quáng haha. Cơ mà mình chỉ dừng lại ở những kí ước đẹp ngày trước giữa mình và bạn ấy thôi. Giờ có gặp lại cũng là cảm xúc khác rồi. Mà không hiểu sao cậu ta chẳng ga lăng chút nào(điểm mình phật ý nhất- thực ra là cố tìm lí do để ko thích cậu ý nữa) rồi thì gầy như que củi, đầu óc thì thông minh mà lười như hủi, suốt ngày bắt mình làm bài xong đưa nó chép. Thế mà sao lại thích nó nhỉ? Thật khó hiểu

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
mint.doli + 5 vẫn là kỷ niệm đẹp <3

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 9-10-2016 01:04:56 Từ di động | Xem tất
Ơ ơ hơi thở phả vào môi, hai hàm răng va vào nhau. Ơ đấy là hôn á? Tại miêu tả nữa chừng nên tò mò quá à )) chờ hồi sau sẽ rõ vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 19-10-2016 01:46:33 Từ di động | Xem tất
Èo ôi nhanh dã man. Chương trước cứ ngờ ngợ không biết phải hôn không mà hoá ra là hôn thật haha. Thế hoá ra Thịnh Hoài Nam chỉ là "búp bê bơm hơi" của Lạc Chỉ Đùa chứ sao từ chương 73-74 tới giờ tình tiết nhanh thế nhỉ. Mà còn rất mơ hồ nữa chứ, chưa nhận là người yêu mà đã là người yêu? Mà lúc đầu mình tưởng Lạc Chỉ là cô gái thụ động, chỉ biết ôm cây đợi thỏ thôi cơ, không ngờ bạn ý lại chủ động như vậy. Không những hôn mà lại còn cắn người ta )) Mà chốt lại là chả thấy ngược Thịnh Hoài Nam ở đoạn nào luôn. Với cả đang tò mò về ông anh Lạc Dương rốt cuộc là diễn biến tâm lí tình cảm thế nào, có chung thuỷ không? Thiệt là khoa hiểu

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +4 Thu lại Lý do
mint.doli + 4 quà mừng đôi trẻ thành đôi =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 31-10-2016 00:31:54 Từ di động | Xem tất
Hóng hóng cho bằng được chương 79 mới đi ngủ hic hic. Lúc đầu thấy Diệp Triển Nhan thật đáng ghét, nhưng có vẻ cô ấy cũng thật đáng thương, tự bảo vệ mình bằng lớp vỏ hoài quang. Đôi khi nghĩ cứ vô âu vô lo như minhg là tốt nhất, đỡ đau đầu. Cơ mà người ta toàn gọi mình là não cá vàng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 31-10-2016 01:13:31 Từ di động | Xem tất
Èo ơi mật ngọt chết ruồi. Chương này ngọt quá đi mất làm mình phát ghen lên được ý haha. Uh đúng là Thịnh Hoài Nam yêu Lạc Chỉ cả thế giới đều biết. Ổng đi khoe khắp làng khắp xóm thế kia kìa tội cho bạn Lạc Chỉ da mặt mỏng cứ đỏ mặt mãi thôi. Sao này ảnh phát hiện ra mình đã cầu hôn Lạc Chỉ từ bé không biết cảm xúc thế nào nhẩy. Bỏ qua mâu thuẫn gia đình đi chi tiết đó chẳng vui chút nào (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 8-11-2016 13:37:30 Từ di động | Xem tất
Hic đêm qua định vào đọc lại chương 81 ngọt như mía lùi này mà không biết do forum sập hay tạm khoá. Cả đêm cứ vào đi vào lại, f5 liên tục. Cuối cùng đành bỏ cuộc đi ngủ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 22-11-2016 02:21:14 Từ di động | Xem tất
Hic đoạn cuối khó hiểu quá @@ thôi chờ chương sau vậy. Con người Cố Chỉ Diệp thật thâm sâu khó đoán. Hay là do từng trải, tiếp xúc, va chạm với đời nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 14-3-2017 22:05:41 | Xem tất
Rốt cuộc vẫn không dứt ra được để rồi cứ vài ngày lại quay lại thớt này đọc lại truyện. Tại giọng văn của các bạn mượt quá, đọc thấm quá. Đọc ngoại truyện 2 mình vẫn có câu hỏi to đùng rằng "Liệu Lạc Dương có yêu Trấn Tĩnh thật không?" Anh ấy có yêu sâu đậm khoing hay chỉ coi chị nhe một cảm giác thân thuộc, rằng ở bên thì chẳng cảm thấy mà rời xa lại cảm thấy nhung nhớ. Chị Trấn Tĩnh thật mạnh mẽ và quyết đoán quá, thực ra chị đã quyết tâm ra đi rồi, quyết tâm từ bỏ rồi, cho anh một sự tự do như ngày trước. Nhưng liệu khi chị rời xa, anh có hạnh phúc không? Thật may vì tác giả đã để cho họ một cái kết vẹn toàn. Tình yêu, mình nghĩ rằng nó chẳng thể tồn tại mãi, mà khi đã là vợ chồng thì nó là tình nghĩa là trách nhiệm. Đọc truyện thật sự ngay từ đầu đã rất quan tâm ko biết cặp đôi này ra sao, thật sự muốn hiểu được nội tâm của Lạc Dương, bởi nó cũng sâu xa quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách