Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minjay1608
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cung Đấu] Phượng Tê Thần Cung | Khuynh Thân (Hoàn + Ebook T313)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 26-4-2014 08:17:50 | Xem tất
Chào cả nhà. Mình biết Phượng Tê Thần Cung đã lâu nhưng hôm nay mới dám nhảy hố. Thứ nhất là vì trươc1 đó hố chưa lấp và thứ hai là do nghe thiên hạ đồn truyện này ngược lắm nên mình sợ. Bắt đầu đọc rồi mình mới thấy, truyện quả có ngược nhưng gây cấn vô cùng. Mình thích kjiểu nữ chính thông minh kiên cường như Ánh Tịch vì tính cách thế mới xứng với anh Duệ mưu mô bá đạo chứ. Còn về anh Uyên. Tuy mình cũng thấy thương cho anh, nhưng mình lại ghét cái cách mà anh cứ đổ cho số trờii. Nếu aqnh đã thật lòng thương chị thì nên bất chấp tất cà nắm lấy hạnh phúc chứ.

Bình luận

Theo Giày, truyện cũng không ngược lắm mà còn sến nữa cơ, và cũng không thích cách yêu của anh Uyên T___T  Đăng lúc 26-4-2014 09:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-4-2014 09:26:37 | Xem tất
Mình mới đọc xong chương 18 của quyển 3 thôi - chương anh Uyên quyết cắt đứt hoàn toàn với chị Tịch ấy. Càng đọc mình càng không thể chấp nhận nổi cái quan điểm của ảnh. Cái gọi là thiên định nếu không có ảnh nhúng tay vào nó có thành ra thế không? Theo cái thuyết ấy thì nếu ảnh không có làm gì thì chuyện cũng sẽ xảy ra. Song giữa việc chị Tịch do hoàn cảnh đưa đẩy mà thành với anh Duệ với việc chị thành là do anh Uyên tác hợp có sự khác biệt. Mình cho rằng những việc anh Uyên làm không chỉ vì sợ thiên định mà còn vì sợ chính anh ấy phải chịu tổn thương. Anh sợ nếu cứ bất chấp yêu chị rồi lại nhìn chị đi theo anh Duệ, ảnh sẽ càng đau khổ. Haiz, mình thật thích câu của anh Duệ sao chúng ta không dùng chân tâm mà đối xử với nhau, yêu hết mình mà không tính toán thiệt hơn.

Bình luận

chẳng thể cắt đứt đc T___T Bạn sửa bài viết thành 3 dòng theo quy định nhé ^^  Đăng lúc 26-4-2014 09:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách