Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cung Đấu] Từ Thứ Nữ Đến Hoàng Hậu : Phi Tử Bất Thiện | Hoại Phi Vãn Vãn (full)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 30-7-2012 19:08:25 | Xem tất
Không biết có phải do ảnh hưởng chế độ một vợ một chồng không mà mình không thể chấp nhận nam9 yêu nu9 rồi mà vẫn ôm ấp với 1 đống phụ nữ khác (trước khi yêu nữ9 thì có làm gì cũng ok) và kiểu chăm sóc vậy thì bó tay thiệt, mình chẳng thích anh này yêu thương chăm sóc cả tá phụ nữ dù trong lòng yêu nữ chính thì cũng không thể chấp nhận được.
©2024 Kites.vn | - c0 ^; v, H3 S$ `: ?# }2 VAll rights reserved
Mình thích Tô Mộ Hàn hơn, chỉ yêu mình chị và chăm sóc mình chị dù có hơi lạnh lùng một chút, anh này đáng thương.

Bình luận

uh, chắc sở thích mỗi người, mình ngưng đọc rồi, kiếm truyện hài đọc thôi  Đăng lúc 1-8-2012 06:29 PM
cho dù vượt qua được cái ghen tuông đó và đứng bên cạnh nam 9 thì cũng đã trải qua 1 quá trình đau khổ cùng cực rồi >.<  Đăng lúc 1-8-2012 05:56 PM
đêm đêm cứ nghĩ tới ck mình đang ngủ với người khác , còn mình thì cô đơn lạnh lẽo , ai ko bùn ko tủi , cho dù làm Hoàng Hậu thì sao , càng cao càng cô độc mà thôi   Đăng lúc 1-8-2012 05:47 PM
ai dám nói , chị nữ 9 mặc dù hiểu và thông cảm cho anh nhưng có ko đau khổ ? làm đàn bà ai dám nói ko ghen tị khi ck mình ở với người khác.  Đăng lúc 1-8-2012 05:44 PM
nếu đã yêu thì phải toàn tâm toàn vẹn cả thể xác lẫn tâm hồn cho 1 người , chia sẻ cho nhìu người cho dù thế nào thì đó cũng ko phải tình iu trọn vẹn  Đăng lúc 1-8-2012 05:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách